Sáng 18/7 tại nghĩa trang Liệt sĩ Huyện Củ Chi, đoàn công tác của Trường Đại học Lao động – Xã hội (CSII) do TS. Phạm Ngọc Thành – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Lao động – Xã hội, Bí thư Đảng uỷ Bộ phận, Giám đốc Cơ sở II làm trưởng đoàn đã đến dâng hương tưởng nhớ Mẹ Việt Nam anh hùng...
Các tin khác
Khoa Ngoại ngữ -Trường ĐH Lao động - Xã hội (Cơ sở 2) đã kết hợp với Trung tâm đào tạo khu vực (SEAMOLEC) của Hội nghị Bộ trưởng Giáo dục Đông Nam Á (SEAMEO) tổ chức đợt tập huấn trực tuyến với chủ để: “Phát triển dữ liệu dạy và học số”
Xem thêm